BĐBP Bình Định gặp mặt báo chí đầu xuân
Ngày 28.2, Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh tổ chức gặp mặt báo chí đầu xuân Mậu Tuất 2018. Tham dự có đại diện lãnh đạo Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy, Đài Phát thanh - Truyền hình Bình Định, Báo Bình Định và đông đảo cán bộ, phóng viên, biên tập viên các cơ quan báo chí Trung ương và địa phương đóng trên địa bàn tỉnh.
Trong năm qua, BĐBP tỉnh đã tích cực phối hợp với chính quyền địa phương, các ban, ngành chức năng bảo đảm an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội khu vực biên giới biển của tỉnh, góp phần ổn định chính trị, duy trì và nâng cao đời sống cho nhân dân cả về tinh thần lẫn vật chất; xây dựng khu vực phòng thủ, bảo vệ chủ quyền an ninh biên giới quốc gia.
Tại buổi gặp mặt, nhiều ý kiến của lãnh đạo, phóng viên các cơ quan báo chí đã đánh giá những kết quả đạt được trong công tác phối hợp tuyên truyền các hoạt động của BĐBP tỉnh thời gian qua; đồng thời đề xuất các hoạt động tuyên truyền trong thời gian tới.
Công Cường