GIẢI BÓNG CHUYỀN NỮ ÐẠI HỘI TDTT HUYỆN HOÀI ÂN:
Đội Phòng GD&ĐT huyện giành giải nhất
Giải Bóng chuyền nữ Đại hội TDTT huyện Hoài Ân lần thứ VII-2018 đã kết thúc sau 3 ngày diễn ra sôi nổi (9 - 11.3).
Trận chung kết Giải Bóng chuyền nữ Đại hội TDTT huyện Hoài Ân thu hút rất đông khán giả đến cổ vũ.
Ban Tổ chức đã trao cúp, HCV cho đội bóng chuyền nữ giành giải nhất là Đội Phòng GD&ĐT huyện; giải nhì cho đội bóng chuyền nữ Trường THPT Trần Quang Diệu, đồng giải ba cho đội xã Ân Tường Đông và đội Trung tâm Y tế huyện. Giải năm nay có 14 đội đến từ các xã, thị trấn, cơ quan, trường học tham gia. Đây là môn thứ 6 trong 10 môn thi của Đại hội TDTT huyện Hoài Ân lần thứ VII.
Tin, ảnh: VÕ CHÍ HÀ