Bế mạc Giải bóng bàn Bồng Sơn mở rộng A3 - 2018
Ngày 11.3, tại Nhà thi đấu đa năng huyện Hoài Nhơn, Giải bóng bàn Bồng Sơn mở rộng A3 - 2018 đã bế mạc. Ban tổ chức đã trao giải nhất cho VĐV Cao Anh Bảo (CLB Bóng bàn Bồng Sơn 1); giải nhì cho VĐV Phan Tiến Dũng (CLB Bóng bàn Bồng Sơn 2); giải ba thuộc về VĐV Cao Văn Lợi (CLB Bóng bàn Bồng Sơn 1).
Tham dự Giải bóng bàn Bồng Sơn mở rộng A3 - 2018 có 24 VĐV đến từ 4 CLB bóng bàn tại huyện Hoài Nhơn, gồm: CLB Bóng bàn thị trấn Tam Quan, CLB Bóng bàn 2.9 xã Hoài Tân và 2 CLB Bóng bàn Bồng Sơn 1, Bồng Sơn 2.
DIỆP BẢO SƯƠNG