Bắt quả tang 3 đối tượng có hành vi mua bán ma tuý
Trưa 24.4, Phòng Cảnh sát điều tra tội phạm về ma tuý (CA tỉnh) phát hiện, bắt quả tang 3 đối tượng có hành vi mua bán và tàng trữ trái phép chất ma tuý.
Ba đối tượng ở TP Quy Nhơn gồm Từ Ngọc Nghĩa (SN 1980, phường Lê Hồng Phong), Đặng Thị Kim Yến (SN 1980, phường Ngô Mây) và Trần Minh Hoàng (SN 1987, phường Lý Thường Kiệt).
Vào thời điểm trên, Hoàng gọi điện thoại cho Nghĩa mua 1 triệu đồng ma tuý, Nghĩa hẹn Hoàng đến nhà trọ ở đường Hoàng Văn Thụ, TP Quy Nhơn, để giao. Khi Hoàng đến nhận ma túy từ Nghĩa và Yến thì bị lực lượng CA bắt quả tang.
Vụ việc đang được điều tra, làm rõ.
N.GIANG